Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามท่านเรือรบหน่อยคับเกี่ยวกับX-FI Platinum

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามท่านเรือรบหน่อยคับเกี่ยวกับX-FI Platinum

X-FI Platinum ตกลงมันมีกี่รุ่นนะคับ เคยเห็นท่านเรือรบบอกว่ามันกำลังจะออกใหม่
    แล้วราคาอยู่เท่าไรคับตอนนี้ ใช้6000กว่าหรือเปล่า แล้วหาซื้อได้ร้านไหนในพันทิตย์มั้งคับที่ไม่HW

ดันๆๆๆๆ

Comment

platinum จริงๆ มีรุ่นเดียว

แต่ X-fi fatal1ty FPS ตัวเก่า มันดันเปลี่ยนชื่อเป็น X-Fi Platinum Fatal1ty Champion Series

ไม่รุ้ในไทยมีขายยัง
      Last edited by battlecruiser; 3 Jul 2007, 19:51:27.

Comment

แถม รูปรุ่นใหม่ ที่กำลังจะมา แต่ข้อมูลและราคา ยังไม่ออก

Comment

ขอบคุณมากคับท่านเรือรบ ผมกำลังว่าจะซื้อใส่อีกเครื่องสงสัยผมซื้อGAMER ธรรมดาคงพอละ

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
            platinum จริงๆ มีรุ่นเดียว

แต่ X-fi fatal1ty FPS ตัวเก่า มันดันเปลี่ยนชื่อเป็น X-Fi Platinum Fatal1ty Champion Series

ไม่รุ้ในไทยมีขายยัง

ผมว่ามันไม่ได้เปลี่ยนชื่อนะครับ มันแค่จับ
            X-Fi Xtreme Gamer Fatal1ty Professional Series มาใส่ frontเข้าไป มาเปรียบเทียบกันเลยครับ 3รุ่น ตัวที่1และตัวที่2 ข้างล่างคือ X-Fi Platinum Fatal1ty Champion Series และ X-Fi Xtreme Gamer Fatal1ty Professional Series
            เหมือน กันไหมครับ ส่วนตัวล่างสุด คือ X-Fi Fatal1ty FPS Series ผมคิดว่าตัวนี้ creative น่าจะเลิกผลิตไปแล้ว ส่วน
            X-Fi Platinum Fatal1ty Champion Series คิดว่าน่าโดน ตัดภาค ถอด DTS และ DOLBY ไปแล้วเหมือนกับ
            X-Fi Xtreme Gamer Fatal1ty Professional Series
            ส่วนตัว X-Fi Fatal1ty FPS Series บ้านเรายังพอมีเหลืออยู่
            ตัวนี้คุ้มค้ามาก มีทั้ง ภาค ถอด DTS และ DOLBY เท่าที่เคยใช้มา อ้อลืมไป 3รู่น นี้ มี X-RAM 64 MB เหมือนกันครับ ^_^
            Attached Files
            Last edited by POND14TULA; 1 Sep 2007, 09:51:17.

Comment

Working...
            X