Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามหน่อยคะเเนตู้ปลาของ 3850 ในXp ทำไมมันต่างจากVistaมากมายจัง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามหน่อยคะเเนตู้ปลาของ 3850 ในXp ทำไมมันต่างจากVistaมากมายจัง

ถามหน่อยคะเเนนตู้ปลาของ HD3850 ในXp ทำไมมันต่างจากVistaมากมายจัง

Xp
    GPU 14,xxx
    CPU 17,xxx
    Vista

GPU 22,xxx
    CPU 13,xxx
    พอเทสกะvista CPU ลดลงเหลือ 13,xxx

งงจริง เเต่ก็ใช้เดิมๆ

เเค่อยากถามว่ามันปกติ ริปล่าวครับ

ปกติงับ....เป็นเหมือนกันแนวนี้หมดแหยะ

Comment

โดนวิสต้าดูดพลังครับ อิอิ

Comment

555+ พลังสีเเดง โดนผมเทสบดบัง เเต่เฟมลื่มดี ลองเทสเกมดูเเล้วเเจ่ม

Comment

หลักๆคือการ์ดที่รองรับ DX10 พอเจอ DX10 ของวิสต้าเข้าไป ถึงกับลื่นขึ้นจากหลายๆการทดสอบและหลายๆเกม (แต่ไม่ทั้งหมดนะ)
          แต่มันเสียอย่างตรงถูกดูดแรมและกินแรง cpu ไปอีกเยอะ

Comment

Vista ทำให้กาณืดจอทำงานได้ดีขึ้นจริงนะครับ แต่มันดูด CPU-*-

Comment

Working...
            X