Announcement

Collapse
No announcement yet.

สเปคคอมตัวนี้ต้องทำอย่างไรถึงจะเจ๋งโดยไม่ต้องเปลี่ยนไรเพิ่มอ่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สเปคคอมตัวนี้ต้องทำอย่างไรถึงจะเจ๋งโดยไม่ต้องเปลี่ยนไรเพิ่มอ่า

สเปคคอมตัวนี้ต้องทำอย่างไรถึงจะเจ๋งโดยไม่ต้องเปลี่ยนไรเลยอ่าคับ ทำไงดี
    ช่วยกันโมหน่อยคับ ช่วยด้วย คร้าบบบบ

สเป็คไหนครับ อิอิ

Comment

หยอดน้ำมันเครื่องคับ ซีพียูได้หมุนไวไวขึ้น อิอิ

สเปคไรหล่ะ

Comment

ไหนล่ะครับ ????????

Comment

ลืมสเปคคับตัวนี้อะที่ว่าทำไงถึงจะเจ๋งโดยไม่ต้องเปลี่ยนของเดิมมันคับ

โทดทีคับ ลืมเสปค

Pentium D 805 2.44 Ghz
          Ram Kingston 512/bus 400 *1 ตัว
          MB Asus P5RD1 - VM
          HD seagate 80 GB
          Combo drive Asus

พอดีเพิ่งซื้อมาและที่ได้อย่างนี้เพราะงบขาด และก้อใจร้อนอะคับ
          ช่วยโมทีนะคับ

Comment

ก็โอนะครับ เพิ่มแรมเป็น 2g แล้วก้ คล็อก cpu ไปที่ 3.2 เท่านี้ก็โอเคแล้วคับ

Comment

Working...
            X