Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยผมทีครับบบบบบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยผมทีครับบบบบบ

note book ผม รุ่น HP dv2518tu
    ตอนซื้อมาเป็นวินโดว์วิสต้า แต่ผมฟอแมทแล้วลงเอกซ์พีแทนอะครับ
    และแล้ว ปัญหาก็เกิด
    ในเวป HP มีให้โหลดเฉพาะ วิสต้า
    ผมไม่รู้จะทำไงดีครับ
    ถ้ายังไง ผู้มีความรู้ ช่วยบอกผมทีครับ
    ถ้าเป็นไปได้ ส่ง link drivers แต่ละตัวให้ผมจะขอบคุนอย่างมากเรยครับ
    PM มาให้ทีนะครับ พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ผู้ใจบุญ
    ขอบคุณล่วงหน้าคร๊าบบบบบบบบ

ช่วยผมทีเหอะครับ ขอร้อง ขอร้อง ขอร้อง

Comment

ขนาด ~150MB
      ไม่รู้จะ Upfile ให้ได้สำเร็จหรือเปล่า ?

Waiting ... ... ^_^

Comment

Originally posted by Friday~13rd View Post
        ขนาด ~150MB
        ไม่รู้จะ Upfile ให้ได้สำเร็จหรือเปล่า ?

Waiting ... ... ^_^
        ขอขอบคุนล่วงหน้าเรยครับพี่
        อัพเส็ดแล้ว ส่งลิ๊งมานะครับ
        ขอบคุนพี่มากๆเรยครับ

Comment

ยังรอการช่วยเหลืออยู่นะครับ

Comment

ไปที่หมวด Note Book ดูนะ
            ว่าใครใช้รุ่นนี้อยู่ หาไดร์เวอร์ XP ได้ที่ใหน

Comment

Working...
            X