Announcement

Collapse
No announcement yet.

HR-01 กับ ANDY เลือกตัวไหนดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HR-01 กับ ANDY เลือกตัวไหนดีครับ

พอดีลงประกาศหามือสองอยู่ แต่ถ้าไม่ได้ จะซื้อของใหม่

ไม่ทราบว่าตัวไหนจะเย็นกว่ากันครับ เอามาใช้ กับ AM2 X2 3600+ ครับ

ผมว่า รวมๆแล้ว จะเย็นหรือไม่เย็น ขึ้นอยู่กับพัดลมมากกว่า

ชอบใจอันใหน เอาอันนั้นเลยครับ

Comment

ผมว่าพอๆกันละครับ แต่แอนไปทางแอนดีนิหน่อย

Comment

ผมว่าแอนดี้ มัน จะได้ทั้งบอด เวิคก่า hr แต่ก็แล้วแต่

Comment

ANDY ถูกกว่า ฟันธง

Comment

ดแอนดี้ ดีที่เป่าลงลงบอร์ด จอได้เย็นกันถ้วนหน้าครับ

Comment

สอย ANDY มาใช้เรียบร้อยแล้วครับ พอใจกับมันมากๆ ขนาดพัดลมเดิม คล็อก 3600+ไปที่ 2.8 Ghz อุณหภูมิไม่เคยเกิน 45 องศาเลย ว่างๆจะหาพัดลมรอบจัดๆมาใส่ดูครับ

ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาตอบนะครับ

Comment

Working...
              X