Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยบอกที่ครับRAM 256 เหลือแค่96 ช้ามากครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยบอกที่ครับRAM 256 เหลือแค่96 ช้ามากครับ

อยู่ๆหน้าจอแสดงภาพเหมือนกับช๊อตแล้วก็กดไรไม่ได้เลยกว่าจะเข้าวินโด้ได้ต้องรีเครื่องหลายรอบเลย
    แล้วพอเข้าได้เครื่องก็ช้ามากพอกดดูแรมที่ มายคอม เห็นแรมเหลือแค่ 96 MB เอง ถอดออกแล้วเอายางลบ ลบตั้งหลายรอบแล้วก็ยังเหมือนเดิม มันเกิดจากไรหรอครับพี่ๆช่วยบอกทีครับ ขอบคุณมากครับ

หายไปได้ยังไง -*-
    ใช้ VGA อะไรอยู่ (แชร์ำไปออนบอร์ดปาว)

Comment

ไม่น่าจะแชร์ไปเยอะขนาดนั้นนะ

ผมไปแค่ 32MB เอง

Comment

Originally posted by TWK. View Post
        หายไปได้ยังไง -*-
        ใช้ VGA อะไรอยู่ (แชร์ำไปออนบอร์ดปาว)

ออนบอร์ดครับ

Comment

Working...
        X