Announcement

Collapse
No announcement yet.

รัน Super PI 32 MB. พร้อมๆกันสอง task ยังไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รัน Super PI 32 MB. พร้อมๆกันสอง task ยังไงครับ

ช่วยสงเคราะห์ที ผมรันไม่ได้สักที ยังไม่ได้คล็อกอะไรเลย แสดงว่าผมทำไม่เป็นแน่ๆ

ผมใช้วิธี copy โปรแกรม super pi ให้เหมือนกัน 2 folder
    แล้วเรียกมา run เป็น 2 โปรแกรมใน 2 folder ให้พร้อมๆกัน ตอน start เวลามันจะเหลื่อมกันนิดหน่อย
    ไม่รู้เป็นวิธีที่ถูกต้องหรือเปล่า แล้วท่านอื่นใช้วิธีนี้มั้ย
    **
    Last edited by hikky; 2 Jan 2007, 22:40:06.

Comment

test

Comment

วิธีเดียวกันครับ แยกเป็น 2 copy คนละ folder ครับแล้วrun ทั้ง2ตัว(ที่อยู่คนละ folder นะครับ)

Comment

Working...
        X