Announcement

Collapse
No announcement yet.

company of hero ขอถามอะไรหน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• company of hero ขอถามอะไรหน่อยคับ

คือว่าผมจะทำยังไงถึงจะเล่นในส่วนที่ล็อกไว้ได้คับ (invation of normandy) มันบอกว่าให้ใส่ cd key ผมก็หามาจนได้แต่พอใส่เสร็จ มันก็ให้เราใส่แผ่นลงไปอีก คือเราต้องมีแผ่นของภาคแรกใช่ไหมคับถึงจะเล่นได้
    Attached Files

ดันคับ ใครเล่นได้บ้าง ช่วยบอกวิธีหน่อย

Comment

ต้องใช้แผ่น company of hero ภาคแรกนะ + ใส่ Key ของภาคแรกด้วย นะ
      ถึงจะปลดล๊อกได้

Comment

ผมถามมั่ง คือผมลงเกมส์เสร็จแล้วครับ มันเล่นไม่ได้ ผมเล่นแผ่นแท้ที่แถมมากับการ์ดจออะ ปัญหาของผมมันไม่มีให้เล่นเลย มีแต่ขึ้นมาว่าให้โหลดแพท ซึ่งมันเยอะมาก แต่โหลดขึ้น 2-8b แบบนี้โหลดเป็นชาติก็ไม่เสร็จ ตกลงว่ามีแผ่นแท้ผมก็เข้าเกมไม่ได้แฮะหรือมันต้องสมัครไอดีเหมือนเกมส์ออนไลน์ป่าวอะ
        Last edited by jorinter; 14 Jun 2008, 12:34:45.

Comment

คือว่าผมจะทำยังไงถึงจะเล่นในส่วนที่ล็อกไว้ได้คับ (invation of normandy) มันบอกว่าให้ใส่ cd key ผมก็หามาจนได้แต่พอใส่เสร็จ มันก็ให้เราใส่แผ่นลงไปอีก คือเราต้องมีแผ่นของภาคแรกใช่ไหมคับถึงจะเล่นได้
          ต้องมี cd key ของภาึคแรกแผ่นแท้ครับ หา key เถื่อนก็ใช้ไม่ได้นะครับ

คือผมลงเกมส์เสร็จแล้วครับ มันเล่นไม่ได้ ผมเล่นแผ่นแท้ที่แถมมากับการ์ดจออะ ปัญหาของผมมันไม่มีให้เล่นเลย มีแต่ขึ้นมาว่าให้โหลดแพท ซึ่งมันเยอะมาก แต่โหลดขึ้น 2-8b แบบนี้โหลดเป็นชาติก็ไม่เสร็จ
          หาโหลดเป็น patch นอกเกมส์เอาก็ได้ครับ หาใน google เอานะ

Comment

ผมใช้โปรแกรมโกงเกมจากGamecopyworldไม่ได้ครับ กดF1มีเสียงแต่เข้าเกม กดปุ่ม 1 2 3 4ก็ไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลยครับ เป็นเพราะผมใช้เครื่องnotebookเล่นรึปล่าวอ่ะ?

Comment

ผมขึ้นแบบนี้เหมือนกันแต่เป็นตอนเริ่มเลย แต่ผมกด continue ไปเล่นได้นะ ตัวเกมผมโหลดมาอะ

Comment

Originally posted by classiclove View Post
                ผมใช้โปรแกรมโกงเกมจากGamecopyworldไม่ได้ครับ กดF1มีเสียงแต่เข้าเกม กดปุ่ม 1 2 3 4ก็ไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลยครับ เป็นเพราะผมใช้เครื่องnotebookเล่นรึปล่าวอ่ะ?
                ลองดูหลายๆตัวคับ เพราะผมเคยโหลดมาใช้อยู่ ปล ใช้ได้แค่1-7นะคับ ใช้เกินเครื่องค้างเกมส์เน่า

Comment

Originally posted by classiclove View Post
                  เขาให้กด Num Pad ครับ ถ้าใช้ NB เล่น ก็ต้องกดปุ่มฟังชั่นก์เอานะครับ

Comment

Working...
                  X