Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนเพื่อนๆ ขอDriver Acer Aspire 5551AWXMi

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนเพื่อนๆ ขอDriver Acer Aspire 5551AWXMi

ตามนั้นเลยครับตอนนี้ว่าจะลง XP ใหม่ครับ เลยอยากขอไดรเวอร์แบบครบๆนะครับ ลองหาดูแล้วหาไม่เจออ่าครับ ขอบคุณทุกคนที่ให้ความช่วยเหลือนะครับ

ดันหน่อยคร้าบ ยังหาไม่ได้เลยครับ ตอนนี้งงมาก ขอผู้รู้ช่วยอธิบายขั้นตอนการลง Driver หน่อยครับ และใครมี Driver ของตัวนี้ขอผมหน่อยนะครับ

ปล. เพิ่งFormat Notebook เองครั้งแรกครับ งงมาก ช่วยหน่อยนะครับ

Comment

ขึ้นมา2อันครับโทษที

Comment

Working...
      X