Announcement

Collapse
No announcement yet.

วีคที่ดีสุด ตอนนี้เท่าไหร่ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• วีคที่ดีสุด ตอนนี้เท่าไหร่ครับ

วีคที่ดีสุด ตอนนี้เท่าไหร่ครับ แล้วต่างจาวีคเก่าๆยังไงครับ
    ผมไม่รู้เรื่องนี้เลย---

รู้แล้วก็คงไม่ได้ช่วยอะไรขึ้นมามากมายเท่าไหร่หรอกครับ ผมว่านะ

มันมีหลายๆปัจจัยจริงๆที่ ทำให้ CPU OC ได้ไกล
    ปล. ถ้าจาเลือก ควร หาที่ ทนความร้อน ได้สูงๆหน่ะครับ เป็นดีที่สุด

Comment

ถ้าคนใจร้อน วีคไหนๆ ก็ไม่รอด

Comment

วีคทวัส สุนทรวิเนตรครับ รวยน๊านนานเระ

Comment

วีคเดียวกัน บอร์ด/แรม ยี่ห้อเดียวกัน อยู่ในมือคนละคน ยังลากได้ไม่เท่ากันเลย

Comment

Working...
          X