Announcement

Collapse
No announcement yet.

SYNNEX เป็น บ.เมืองนอกเปล่าครับ..

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• SYNNEX เป็น บ.เมืองนอกเปล่าครับ..

ก็ไม่รู้จะถามที่ Forum ไหน ย้ายได้นะครับ..

ครับ SYNNEX ??? แล้ว D-COM เป็น บ.เมืองนอกด้วยมั๊ยครับ..???
    Last edited by hornetpc719; 14 Dec 2006, 21:24:52.

SYNNEX นี่ไม่แน่ใจครับ แต่คิดว่าของไทย ส่วน D-COM เป็นของไทยแท้ครับ

Comment

บริษัทซินเน็ค(ประเทศไทย) มีวงเล็บนี้ตามท้ายแปลว่าเป็น ของต่างประเทศครับ

Comment

เท่าที่รู้มา Synnex เป็นของไตหวัน ครับ

แต่ก็ไม่ชัวร์ 100% ครับ สว่น DCOM ไม่รู้อ่ะ

Comment

ไต้หวันครับ หุ้นกับเจ้าของกิจการคนไทย

Comment

Originally posted by JRK View Post
            ไต้หวันครับ หุ้นกับเจ้าของกิจการคนไทย
            --------------------
            เจ้าของกิจการมาเองเลยงานนี้...

Comment

www.synnex.co.th co.th บอกว่าเมืองนอกใช่นะครับ..

Comment

Originally posted by hornetpc719 View Post
                www.synnex.co.th co.th บอกว่าเมืองนอกใช่นะครับ..
                www.ragnarok.in.th

- -

Comment

บอสของน้องสาวผมเป็นเจ้าบริษัทครับ เจ้าของชื่อคุณคมสันครับ เจ้าของเป็นไทยแน่นอน ใครมาขอเป็นsupplyชอบให้ทำยอดอยู่เรื่อยอิอิ

Comment

Originally posted by hornetpc719 View Post
                    ไม่เกี่ยวกันครับ .co.th เป็นแค่ sub domain ของเวบอะครับ

Comment

เป็นของคนไทยครับ 100% ครับ แล้วก็ประกันแย่มาก

เป็นของคนไทยครับ 100% ครับ แล้วก็ประกันแย่มาก

Comment

Working...
                      X