Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอคำแนะนำเรื่องเม้าส์ปากกาหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอคำแนะนำเรื่องเม้าส์ปากกาหน่อยครับ

จะซื้อมาใช้แต่ไมรู้ซื้ออันไหนดี

tablet นะเหรอ
    ขอ wacom ครับ เวิก (ไม่รู้เขียนขื่อถูกไหม)

Comment

Wacom ครับ ถ้างบมากหน่อยเล่น intuos3 ราคาเริ่มต้นที่ หมื่น นิดๆ แต่ถ้าเริ่มๆ ก็เอา graphire 4 4พันถึง7พัน แล้วแต่ขนาด ส่วนยี่ห้ออื่นไม่แนะนำ เพราะเจ๊งเร็ว

Comment

งบเยอะก็ wacom intuos3 งบปานกลางก็ wacom intuos2 มือ2 งบน้อยก็ xp-pen ครับ

Comment

wacom graphire ครับ ถ้างบน้อยจริงๆก็ไปของ genius ครับ

Comment

wacom graphire อย่างแพงอะครับ

Comment

Working...
            X