Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอเชิญโปร CPU Block หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอเชิญโปร CPU Block หน่อยครับ

สวัสดีครับคือว่า ผมใช้ Swiftech GT อยู่ แล้วตัว Block นี้มันไม่เรียบอ่ะครับ
    มันจะแอนด์เข้าไปตรงกลาง จะทำไงดีครับสามารถนำไปกลึงได้ไม๊ครับ
    ขอบคุณครับ

อธิบายไม่เข้าใจครับ ด้านไหนไม่เรียบ ??
    ขอดูรูปได้ไหมครับ

แต่ถ้าไม่เรียบแล้ว มันไม่เป็นปัญหา ในการระบายความร้อน ก็ไม่ต้องทำอะไรหรอกครับ
    GLORIOUS PC MASTER RACE
    May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

เค้าออกแบบมาให้เป็นแบบนั้นคับ ไม่แนะนำว่าให้ดัดแปลงเพราะเค้าตั้งใจทำมาให้แอ่นกลางคับผม ^^ แนะนำว่าเปลี่ยนใหม่เป็น D-TEK FuZion v2 คับ กำลังมาแรง คิคิ

Comment

ตัวน่าสัมผัสระหว่างตัว Block ตัว CPU อ่ะครับ
        หน้าตัว Block มันจะเว้าตรงกลางเลยอะครับ

Comment

Lapping เลย ดีเปล่าหว่า ??

Comment

Working...
          X