Announcement

Collapse
No announcement yet.

*** WINFAST 7900 gs 66 องศาร้อนไปมั้ย ***

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• *** WINFAST 7900 gs 66 องศาร้อนไปมั้ย ***

ความร้อนที่ 66+- นี่มานผิดปกติป่าว

แต่ OC แล้ว แต่ไม่มาก เทสผ่าน

ความร้อนควรอยู่ที่เท่าไรดีครับ

เล่ย NFS CARBON ปรับไงให้ลื่นครับ

ปล.ปลา

ไม่ผิดปกตินี่ครับ

Comment

ปกติมานประมาณไหนครับ แล้วถ้าผิดปกตอแล้วจะอยู้ที่ประมาณเท่าไรครับ

Comment

ปกติก็ประมาณนั้นแหละครับ
        OC แล้วคงไม่น่าเกิน 75 sink เดิมๆครับ

Comment

Originally posted by yoshiki2006 View Post
          ความร้อนที่ 66+- นี่มานผิดปกติป่าว

แต่ OC แล้ว แต่ไม่มาก เทสผ่าน

ความร้อนควรอยู่ที่เท่าไรดีครับ

เล่ย NFS CARBON ปรับไงให้ลื่นครับ

ปล.ปลา
          ของผม ตอนปกติ ประมาณ 53
          เล่นเกม ไม่เกิน 70
          ปล. รุ่นเอกส์ตรีม คลอคแว้ว core 571 mem 810

Comment

ไม่ร้อนจ้า
            7950gt ก็อยู่ที่ 65 ครับ เล่นลากๆก้ไปที่ 70 ปลายๆเลย

Comment

ขอบคุณครับ

ทำไงให้ลากได้มากๆเอ่ย ลากต่อมานไม่ยอมให้ผ่าน

Comment

ของผมเดิมๆเท่านี้อ่ะครับ

Comment

ทำไมเย็นจังเลยอ่ะ

Comment

เปลี่ยน sink ป่าวเนี่ย
                    ใช้น้ำเหรอ

Comment

Working...
                    X