Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอสอบถามหน่อยครับ z35 ไป x34

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอสอบถามหน่อยครับ z35 ไป x34

ผมพึ้งซื้อ z35 มาใช้ และคิดว่าติดใจ 21:9 ผมจึงอยากถามว่า คุ้มไหม ที่จะขยับขึ้นไป x34 หรือ รอปีหน้า จอรุ่นใหม่ออกครับ ขอบคุณครับ

ถ้าการ์ดจอแรงๆ x34 โอเคกว่าครับ แต่ถ้าการ์ดไม่แรงพอแบบผม 1070 ก็เลยยั้งๆอยู่แค่ FHD ถ้าส่วนต่างตอนแรกที่ซื้อ x34 จะคุ้ม แต่ตอนนี้จะไม่คุ้มก็ตรงที่เพิ่งซื้อแล้วจะขายทิ้งนี่ล่ะ กลายเป็นส่วนต่างจะยิ่งต่างเยอะมากขึ้นอีก

ส่วนจะตกรุ่นมั้ย รอท่านอื่นนะไม่ได้ตามข่าวเลย แต่เห็นแว้บๆว่าใครซักคนบอกมี x34p กำลังมา แต่ตัวนี้ก็เพิ่งจะ MC เมื่อปีนี้เอง

ของเก่าตัดใจขายราคาสวยๆถูกๆก็โยนมาทางนี้นะ แหะๆๆ
    Last edited by RH_MayBee; 9 Dec 2016, 12:58:31.

Comment

กาดจอผม msi 1080 ยังพอไหวอยู่ครับ ของผมกะปล่อยถูกๆอยู่ละครับ เด่วผม pmราคาไปนะครับ

Comment

x34 โต๊ะวางต้องใหญ่ขนาดไหนหรอครับ ได้ยินว่าขาตั้งใหญ่มาก

Comment

เรื่องขาตั้ง z35 ใหญ่กว่า x34 นะครับ ขาตั้ง z35 ยาวประมาณ 55cm ครับ

โต๊ะผม ยาว 70 cm กว้าง 40cm ครับ

ปล.ผมเล่นเกมส์กับจอยครับ เลยนั่งไกลๆๆได้

Comment

Working...
          X