Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไมมันดังแปลกๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไมมันดังแปลกๆ

เล่นๆอยู่มันดังเหมือนไดรเวอร์มีัปัญหา ติ้งๆ อย่างเงี้ยบ่อยๆ ตรงusbport ที่ใช้เมา้ส์เสียบอยุ่ครับ เดี๋ยวขยับได้บ้างไม่ได้บ้าง งง

แงะผมเคยเจอในพีซีนะปัญหานิอะ

ลองสแกนไวรัสและสปายแวร์จิ เผื่อมานหลุดเข้ามาในคอมเรา อิอิ

ผมลืมแล้วว่าเคยแก้ยังไงอ่าครับ

โทดทีนะ

Comment

กำ ผีหลอกป่าว อิอิอิ ล้อเล่น
      ไม่เคยเจอเหมือนกันครับ

Comment

มันคล้ายกับว่า มันหาไดร์เวอรอ่ะคับก็งง สักพักก็ขยับได้ สักพักก็ดังอีก เป็นตอนเปิดเครื่องใหม่นา

Comment

เออ External Harddisk ผมก็เปนงะ

บางทีก็ไม่เปนนะครับ

แต่ส่วนมากจากเป็น แล้วก็อาการเดียวกัน

ติดๆหลุดๆ นี่แหละ

Comment

อืม แปลก

Comment

Working...
            X