Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนแนะนำการ์ดจอทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนแนะนำการ์ดจอทีครับ

ใช้กับบอร์ดA7V600(slot VGA)ตัวเก่ามัน TNT2 M64 ซึ่งพังไปเรียบร้อยแล้วครับ
    จะเปลี่ยนการ์ดจอใหม่ใช้งานทั่วๆไปมีทำphotoshopนิดหน่อยครับ
    งบไม่เกิน4000บาทนะครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

VGA น่าจะเป็นslot AGP 8X นะครับ รุ่นนี้
    http://www.pantip.com/tech/market/?url=price/
    ลองดูราคาเอาเองครับ

Comment

ลองเล่นพวก 7300GT ไม่ก็ 7600GS ครับ

Comment

7300GT กับ 7600GS มันเป็นPIC-eไม่ใช่หรอครับ
        slotบอร์ดผมเป็นAGP8xครับ
        ตอนนี้ที่เล็งไว้มี FX5500 ครับ

Comment

7300 GT กับ 7600Gs ก้อมี AGP ครับ แล้วก้ออีกตัว 6800GS ตัวนี้แรงครับ แต่คงต้องเป็นมือสองถ้างบไม่เกิน 4000 เฮ่อออ

Comment

ขอบคุณทุกความเห็นครับ เด๋ววันนี้คงได้ไปสอยมาสักตัวละครับ
            น่าจะเป็น7600GSนะครับถ้าราคาไม่เกินงบ

Comment

Working...
            X