Announcement

Collapse
No announcement yet.

งบ 7000 อยากได้การ์ดจอเทพๆ ค่ายเขียว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งบ 7000 อยากได้การ์ดจอเทพๆ ค่ายเขียว

ชอบพวก จีพอช อะคับ ปัญหาน้อย

งบ7000 ไม่รวม PSU ขอแบบเล่นRagnarok ตอนกิลวอ เวทย์ลงเยอะๆยังไงก็ไม่กระตุก

ใช้แบบไหนดีงับ
    Last edited by jackzeza; 12 Feb 2010, 15:49:04.

GTX 260
    GTX 275 อันนี้น่าจะ 8000 Up

Comment

gtx 260 ราคาเท่าไรอ่ะงับ

แล้วถ้าเทียบกับ 5770 เปนไงคับ

Comment

275 ครับผม มือสองนะ

ต่อดีๆ 7 พันได้

แต่ถ้าต่อไม่เก่ง น่าจะชัก 7200-7500 ครับ

หุหุ

คบพี่เขียวไม่ผิดหวัง

Comment

Ragnarok อย่างเดียวหรอครับ งบตั้ง 7000 เอาแค่ GTS250 ก็พอแล้วมั้ง

Comment

ต่อให้ 5970 เลย ถ้าตอนกิววอ วิลง ตอม หลอด เมเทโอ สัก 4-5ตัว ไม่กระตุกบอกมาเลยดีกว่า มันเปนที่เซิฟเลยนะ -..-

Comment

Originally posted by jackzeza View Post
              gtx 260 ราคาเท่าไรอ่ะงับ

แล้วถ้าเทียบกับ 5770 เปนไงคับ
              GTX 260 ราคาประมาณห้าพันปลายๆ - หกพันต้นๆครับ

ความแรงก็พอๆกับ 5770 แต่ 5770 ดีกว่าตรงที่ GPU 45nm และได้ DX11 ครับ

Comment

Originally posted by vibe View Post
                Ragnarok อย่างเดียวหรอครับ งบตั้ง 7000 เอาแค่ GTS250 ก็พอแล้วมั้ง

Comment

เล่นแรค ไม่ต้องใช้เสป็คแพงๆฮะ

ลองดู EVGA GTS250
                  http://tkcom99.com/product_detail.ph..._id=&s_cat_id=

Comment

gtx 260 มือใหม่
                    gtx275 +ตังนิดหนึ่งหรือไม่ก้อมือสอง

Comment

275 มือสอง

Comment

เค้าบอกว่า เอาแบบที่ ตอนกิววอ ลงเวทย์เยอะๆไม่กระตุก มันต้องแรงพอสมควรนะ เพราะเอฟเฟคมันมากมาย แต่ผมว่า ไม่ต้องหรอก เดี๋ยวเกมนี้ก็หมดสัญญาแล้ว -..-

Comment

ผมว่าเล่นragอย่างเดียว สเปค 9600 ไรพวกนี้ก็น่าจะอยู่แล้วน่ะ
                          แต่ถ้าจะเอาไว้เล่นเกมอื่นๆ ก็ต้องตามข้างบนแหละครับ

Comment

เกมส์แรคนาร็อก การ์ดจออะไรก็กระตุกเวลาเปิดเอฟเฟคเล่น

ผมใช้ E5200 OC4.16 + GTS250 1G เวลาบุกบ้านโดนตัดตลอด ถ้าอยากให้ไม่แลคแนะนำใช้ตัว Rag.exe ที่ตัดเอฟเฟคออกจะเป็นทางออกที่ดีกว่า

Comment

3650 เหลือๆๆๆๆ

Comment

Working...
                              X