Announcement

Collapse
No announcement yet.

ToT hispeed 2 mbps

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ToT hispeed 2 mbps

มีไครรู้บ้างว่า เน็ตองกานจาอับ จาก 1mbps เป็น2Mbps เมื่อไร

มีให้อัพแล้วครับ จะเปลี่ยนจาก.. 1m 590 เหลือ 490 2m เหลือ 590

ลองติดต่อที่ศูนย์ไกล้บ้านดูนะครับ

Comment

Originally posted by Leoz View Post
      มีให้อัพแล้วครับ จะเปลี่ยนจาก.. 1m 590 เหลือ 490 2m เหลือ 590

ลองติดต่อที่ศูนย์ไกล้บ้านดูนะครับ
      แล้วใครจะใช้1เมกเนียงะ

Comment

มันต้องไปทำสัญญาใหม่คับ เค้าไม่อับให้

Comment

Originally posted by Leoz View Post

จิงแน่นะครับ ดีไจจัง

แต่จะเสียตังเพิ่มป่าวนิ

พุ่งนี้จะลองโทรไปดูครับ

Comment

ไม่ต้องเสียตัง เอาสำเนาทะเบียนบ้านเจ้าของเบอรื ไปทำสัญญาใหม่ได้เลย
            เค้าจะตรวจสอบว่าเาอยู่ในพื้นที่รึป่าว
            ของผมแจ้งเช้า บ่ายได้แล้วครับ

Comment

Working...
            X