Announcement

Collapse
No announcement yet.

EAcan 500L

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• EAcan 500L

คือผมซื้อมาแล้วรุ้สึกเบสมันไม่ค่อยออกเหมือนตัวที่ฟังในร้านอะครับ หรือว่าต้องรอเบิร์นก่อนครับ

ผมปรับเบสมันสุดแล้วนะครับ

ต้องรอเบิร์นก่อนครับ แล้วจะเห็นความเปลี่ยนแปลง

Comment

ณ. ตอนนี้ มันเริ่มมาละครับ

(*_*)/ สงสัยครับ ทำไมสายลำโพงถึงต้องเป็น ทองแดงเส้นนึง เงินเส้นนึงด้วยอะครับ มันเกี่ยวกับการต่อ ขั้ว+ - ปะครับ

Comment

กำ เบิร์นแค่ 2 ชม. ก็เบสมาจนรู้สึกได้แล้วเหรอครับท่าน - -

ใจเย็นครับ ค่อยๆเบิร์นไป ของแบบนี้มันต้องใช้เวลาครับ อย่าไปจดจ่อกับมันมาก
        แล้วก็อย่าพึ่งหลอกตัวเองหรืออุปาทานครับ ช่วงแรกๆก็เบิร์นไปก่อน

Comment

Originally posted by execute View Post
          ณ. ตอนนี้ มันเริ่มมาละครับ

(*_*)/ สงสัยครับ ทำไมสายลำโพงถึงต้องเป็น ทองแดงเส้นนึง เงินเส้นนึงด้วยอะครับ มันเกี่ยวกับการต่อ ขั้ว+ - ปะครับ
          ทองแดง+ เงิน-

Comment

Originally posted by Dutchmew View Post
            กำ เบิร์นแค่ 2 ชม. ก็เบสมาจนรู้สึกได้แล้วเหรอครับท่าน - -

ใจเย็นครับ ค่อยๆเบิร์นไป ของแบบนี้มันต้องใช้เวลาครับ อย่าไปจดจ่อกับมันมาก
            แล้วก็อย่าพึ่งหลอกตัวเองหรืออุปาทานครับ ช่วงแรกๆก็เบิร์นไปก่อน
            จิงๆนะ = =

Originally posted by Wizardmans View Post
            ทองแดง+ เงิน-
            อ่าวจิงดิ ต่อผิดมาตั้งนาน

Comment

ดูง่ายๆก็ สายแดง(ทองแดง) ต่อช่องแดง เงินต่อช่องดำเลยครับ ตามโทนสี

Comment

แต่ที่ท่านว่าเบสไม่ค่อยออกนี่ ท่านเปิดที่ไหนครับ ถ้าเป็นที่โล่งนี่คงไม่ค่อยออกมาชัดเจนนะครับ เพราะไม่ใช่ลำโพงPA

Comment

อ่อ ไม่โล่งคับในห้องๆ น่าจะเป็นเพราะยังไม่ไ่ด้เบิร์นมากกว่า ^^

Comment

Working...
                  X