Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนถามหน่อยครับ เกี่ยวกับอุณภูมิidleของ winfast 8600gts

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนถามหน่อยครับ เกี่ยวกับอุณภูมิidleของ winfast 8600gts

พอดีผมลองดูอุณหภูมิ idle ของ winfast 8600gts ของผม มันอยู่ที่ 60กว่าๆ ผมว่ามันผิดปกติหน่ะครับ ตอนก่อนของผมยังแค่50องศาเอง แต่ทำไมเดี๋ยวนี้มันเพิ่มขึ้น มันน่าจะเป็นเพราะอะไรหรือครับ ขอบคุณมากครับ
    Last edited by zeerarous; 9 Apr 2009, 12:02:38.

ลองทำความสะอาดซิ้งและพัดลมดูครับ

หรืิอถ้าแกะซิ้งเป็น ลองแกะซิ้งมาทาซิลิโคนใหม่ครับ

Comment

ขอบคุณมากครับ

Comment

Working...
      X