Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอไฟล์ที่จำเป็นในการบูปเครื่องหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอไฟล์ที่จำเป็นในการบูปเครื่องหน่อยครับ

เผลอไปลบเข้าไปเต็มๆ เลยครับ

พวกไฟล์ที่ซ่อนอยู่ (กำจัดไวรัสผิดวิธีไปหน่อย )

รบกวนเมล์มาที่ ls_gangster@yahoo.com ครับ

เป็นพวกไฟล์ที่อยู่บนไดร์ฟซีเลยหน่ะครับ

ตอนบูทมันถามหาไฟล์อันนึง แต่ผมไม่ทันได้จดไว้ครับ

ใครมีรบกวนหน่อยครับ

ทำลิงค์ให้ก็ยังดีคร้าบบบบบ

Comment

มีวิธีง่ายก่าครับ เข้า Saft Mode แล้วก็ BackUp งานซะ
      ลงวินโดวส์ใหม่ไปเลย ไม่ต้องกังวลเรื่องไฟล์อะไรหาย หรือเรื่องไวรัสอีกเลย

ปล. Boot สะกดได้ว่า บูท บูธ และบูต มะใช้เหลอ ถ้า บูป ===> BooB (เหอๆเเซวเล่น)

Comment

Originally posted by iLLuSioNEx View Post
        มีวิธีง่ายก่าครับ เข้า Saft Mode แล้วก็ BackUp งานซะ
        ลงวินโดวส์ใหม่ไปเลย ไม่ต้องกังวลเรื่องไฟล์อะไรหาย หรือเรื่องไวรัสอีกเลย

ปล. Boot สะกดได้ว่า บูท บูธ และบูต มะใช้เหลอ ถ้า บูป ===> BooB (เหอๆเเซวเล่น)

พอดีมีโปรแกรมที่จำเป็นหลายตัวมากครับ

ไม่มีตัวลงแล้วด้วย (ไม่นึกว่าจะโดนเด็กเวรป่วนซะเดี้ยงยังงี้) ก็ไม่ได้โกสต์ไว้ด้วย

จะพอหาได้มั้ยครับ

ปล. ชื่อกระทู้พิมพ์ผิดแล้วแก้ไม่ได้อ่ะ

Comment

ค้นหา NTLDR

Comment

Originally posted by ninep View Post
            ค้นหา NTLDR
            ขอบคุณคร้าบบบบบบ

แก้ได้แล้วครับ
            Last edited by กุ๊ยแสงเสียง; 5 Apr 2007, 10:06:10.

Comment

ทำได้หรือยังเอ่ยนี้... ถ้ายังก็ลองเอาแผ่นใส่แล้วรีแพร์ดูนะครับ

Comment

Originally posted by iLLuSioNEx View Post
                ทำได้หรือยังเอ่ยนี้... ถ้ายังก็ลองเอาแผ่นใส่แล้วรีแพร์ดูนะครับ
                แก้ได้แล้วครับ

ขอบคุณครับที่ชี้แนะ

ปล. ยังไงก็รักเวบนี้จริงๆ เล้ย

Comment

Working...
                X