Announcement

Collapse
No announcement yet.

วอนทุกท่านช่วยเลือกmb ด้วยครับ จะสอยวันนี้คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• วอนทุกท่านช่วยเลือกmb ด้วยครับ จะสอยวันนี้คับ

ระหว่าง GA-EP43T-USB3 และ GA-EP41T-UD3L จะเอามาลาก p4 530 3.0G. ให้สาแก่ใจ แล้วก็จะเปลี่ยนเป็นพวกสองหัวในอนาคตอันใกล้นี้ หรือท่านใดมีตัวอื่นที่คิดว่าดีกว่าช่วยชี้แนะด้วยครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
    ปล.ช่วยแนะนำโปรแกรม anti virus ด้วยจะดีมาก

GA-EP43T-USB3 ตัวนี้น่าจะลากได้ดีกว่านะครับ
    ส่วนแอนตี้ไวรัส ผมใช้ ร่มแดงอยู่

Comment

ขอบคุณท่าน sengkuku มากครับ

Comment

EP43 ใหม่กว่า แจ่มกว่า

Comment

ตัวแรกอีก1เสียงครับ ใหม่กว่า มีUSB3.0ด้วย

ส่วนแอนตี้ ผมใช้ESET ครับ ไม่มาหน่วงเวลาผมเล่นเกมดี

Comment

ขอบคุณทุกท่านครับ

Comment

ทุก คห.ว่าไง ผมก็ว่าตามนั้นคับ^^

Comment

สั่ง GA-EP43T-USB3 แล้วครับขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาช่วยตอบครับ

Comment

ไม่เป็นไร ^^

Comment

ep43 +111111

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                      ไม่เป็นไร ^^
                      มาไงอีกเนี่ย

Comment

Working...
                      X