Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบราคาการ์กจดมือ 2 gigabyte 750 ti oc

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบราคาการ์กจดมือ 2 gigabyte 750 ti oc

ผมมีการ์ดจอ gigabyte 750 ti oc ว่าจะขายราคาประมาณเท่าไหร่หรอครับ

ไม่เกิน 4,000

Comment

โอเครครับขอบคุณมากนะครับ จะลองไปตั้ง 3800 ดูครับ ????

Comment

ตั้ง 4,000 ก่อนก็ได้

Comment

ของใหม่ zotac 3500เองนะครับ

Comment

Zotac มันแบรนด์ใหม่หรอครับ มันไม่ต่างกันหรอครับ

Comment

zotac แรงไม่ต่าง แต่ความร้อนต่าง
              gigabyte เองก็มี 750TI หลายตัว หลายราคา หลายความร้อน

Comment

(เค้าว่ากันว่า) Zotac เสียงไช่ย่อยเลยนะ ซึ่งไม่แปลกสำหรับอลูทื่อๆปราศจากท่อไปท์ กับพัดลมตัวเดียว

ตั้งราคาน่ะดูสินค้าเราด้วย บางคนสภาพเยินมาก ไม่รู้บ้านอยู่ไกล้ทะเลหรือไง เยินเชียะ ดั๊นตั้งราคาเดียวกับสภาพใหม่เอี่ยมส่ะงั้น

หรือของโล๊ะสต๊อค ประกัน 1 ปีแต่เอามาขายเท่ากับประกัน 3 ปีก็มี ราคาเต็มซะด้วย แต่ในเมื่อหมูไปวิ่งชนเขียงเองก็ไม่รู้จะว่าอะไร

Comment

Originally posted by XsoeIIsJ View Post
                  (เค้าว่ากันว่า) Zotac เสียงไช่ย่อยเลยนะ ซึ่งไม่แปลกสำหรับอลูทื่อๆปราศจากท่อไปท์ กับพัดลมตัวเดียว

ตั้งราคาน่ะดูสินค้าเราด้วย บางคนสภาพเยินมาก ไม่รู้บ้านอยู่ไกล้ทะเลหรือไง เยินเชียะ ดั๊นตั้งราคาเดียวกับสภาพใหม่เอี่ยมส่ะงั้น

หรือของโล๊ะสต๊อค ประกัน 1 ปีแต่เอามาขายเท่ากับประกัน 3 ปีก็มี ราคาเต็มซะด้วย แต่ในเมื่อหมูไปวิ่งชนเขียงเองก็ไม่รู้จะว่าอะไร
                  ถ้าเป็นคนดีเค้าจะปล่อยเจ้าหมูตัวนั้นไป แต่ถ้าเจอคนหน้าเลือดเค้าก็เชือดสิครับ จะไปเหลืออะไร

Comment

Working...
                  X