Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีร้านไหนในพันทิพย์ขาย Asus G50V A1 มั่งคับ พอดีเหนReviewของคุณwarcar1345แล้วอยากได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีร้านไหนในพันทิพย์ขาย Asus G50V A1 มั่งคับ พอดีเหนReviewของคุณwarcar1345แล้วอยากได้

ร้านที่น่าเชื่อถือได้อะคับ แล้วขอทราบราคาด้วยนะคับ

เค้าอยู่นอกครับ สั่งในebay สั่งนอกอย่างเดียวคับ ตอนนี้กำลังมีคนสั่งมาไทย กำลังรอของ

Comment

เห้นมีที่งานคอมเวิลขายแล้วนะครับ แต่ไม่ใช่ a1 สเปคไทยๆ แรงเหมือนกัน ลองไปเดินดุนะครับ เห้นมีคนบอกว่ารับของหลังงานตัวสีส้มแบบของผม

Comment

อยากได้ A1 อะคับ อิอิ

Comment

Working...
        X