Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครมี โปรแกรมร้าน Internet cafe บ้างครับ ช่วยแนะนำที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครมี โปรแกรมร้าน Internet cafe บ้างครับ ช่วยแนะนำที

ใครมี โปรแกรมร้าน Internet cafe บ้างครับ ช่วยแนะนำที
    อยากได้ ไว้ใช้ในร้านเกมส์ พึ่งเปิดใหม่นะครับ ไม่ค่อยมีความรู้เรื่องนี้ช่วยแนะนะที
    อยากได้แบบ ตั้งเวลาเล่นได้นะครับ ที่ใช้ทั่วไป
    ยังไงก็ขอบคุณล่วงหน้าเลยนะครับ

นี่เราก็เปิดตอนต้นเดือนตำรวจเข้าร้านเกือบทุกวันเลยนี่เสียเงินให้ตำรวจบ่อยมากไม่รู้ว่าร้านข้างๆเรามันแจ้งรึป่าวไม่รู้เดือนนี้จะหมดไปกับตำรวจอีกเท่าไหล่เบื่อ

Comment

เว็บ2bbitมีให้โหรดครับ

Comment

เห็นด้วยค๊าบ

Comment

Working...
        X