Announcement

Collapse
No announcement yet.

EVGA GF9800GTX+ มีช่องต่อไฟ "1 ช่อง"

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• EVGA GF9800GTX+ มีช่องต่อไฟ "1 ช่อง"

เท่าที่เคยเห็น ตระกูล 9800GTX+ จะมีช่องต่อไฟทั้งหมด 2 ช่อง ถ้าเสียบไม่ครบก็ไม่ติด

วันนี้ไปเห็นของ EVGA มีช่องต่อไฟแค่ช่องเดียว งงเลย - -*

ถามคนขายเค้าก็ยืนยันว่าเปิดติด ไม่รู้ว่ายังไงก็เลย ลองมาถามดูเพื่อนๆว่า

ล๊อตปัจุบัน เค้าเปลี่ยนมาเปนอย่างงี้แล้วหรอกหรอ 0.0

เฉพาะของ EVGA ครับ

Comment

บาง lot ของ EVGA นะ ไม่ทุกตัว

Comment

ยืนยัน คับ เปิดติด เพราะผมใช้อยู่ ไม่ร้อนด้วย เน้นประหยัดคับ 41-45องศา

Comment

Originally posted by pandatey View Post
          ยืนยัน คับ เปิดติด เพราะผมใช้อยู่ ไม่ร้อนด้วย เน้นประหยัดคับ 41-45องศา
          ถามไรหน่อยจิงัฟ ตอนซื้อ เค้ามี ฝาด้านข้างให้มาอะปล่าวอะคัฟ ที่ไปดูมา มานโล่งเลยอะ - -*

Comment

คนละแบบกันครับ ที่ท่านไปดูมาเป็น non ref

http://www.tkcom99.com/product_detai..._id=&s_cat_id=
            Last edited by kgb99; 6 Dec 2008, 20:21:20.

Comment

มานจะประหยัดไฟจริงเร๊อ

เทียบกับ 8800GT ตัวไหนประหยัดกว่ากันหว่า

Comment

กินไฟเท่าเดิม

Comment

มีช่องเดียว+เปิดติด จริงครับ

Comment

ผมว่าน่าจะกินไฟปกตินะครับ

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
                      คนละแบบกันครับ ที่ท่านไปดูมาเป็น non ref

http://www.tkcom99.com/product_detai..._id=&s_cat_id=
                      ตามนั้น

Comment

ผมก็ช่องเดียวครับเปิดได้ปรกติ ผมว่าไม่ร้อนนะครับตอนเเรกทำใจคง50ขึ้นเเต่ลองใช้ดู40-45เเละ70-78ตอนfulload ส่วนฝาข้างผมก็ถามร้านเเล้วเค้าบอกล็อดนี้ไม่มีเเต่ตัวOCมีฝาข้างผมยังทำใจไม่ได้เลยตอนจะซื้อความสวยหายไปเยอะเลย -*-

Comment

ตัวนี้มานเป็นไอบริท ดูในเว็บ NewEgg!!

Comment

ราคาลด ความสวยลด

เฮ้อ ๆ ..

Non - Ref ไรเนี่ย ?

Comment

Originally posted by lipo View Post
                              ผมก็ช่องเดียวครับเปิดได้ปรกติ ผมว่าไม่ร้อนนะครับตอนเเรกทำใจคง50ขึ้นเเต่ลองใช้ดู40-45เเละ70-78ตอนfulload ส่วนฝาข้างผมก็ถามร้านเเล้วเค้าบอกล็อดนี้ไม่มีเเต่ตัวOCมีฝาข้างผมยังทำใจไม่ได้เลยตอนจะซื้อความสวยหายไปเยอะเลย -*-
                              ร้อนแรงจัง 70 c

Comment

Working...
                              X