Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำซิ๊งค์ที่ใช้ได้กับFORSA 8800GTหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำซิ๊งค์ที่ใช้ได้กับFORSA 8800GTหน่อยครับ

คือตอนนี้เป็นปัญหามากมายเลยคับเล่นเกม แล้ว ชอบดับๆๆๆๆ

งบ ไม่เกิน 2000 นะครับ
    Last edited by apevolution; 22 Aug 2008, 09:37:54.

เปิดเคสพัดลมเป่าก่อนดีกว่าครับ จะได้รู้ว่าเป็นที่อะไร ถึงดับ

Comment

DuOrb , HR-03+ ก็น่าจะเข้าท่านะ ....

Comment

ความร้อนไม่ก็ ไฟไม่พอ

Comment

ไฟไม่พอแนะนำให้ใช้ไฟ+น้ำมันเบนซินนะครับ

Comment

Originally posted by plong190 View Post
            ไฟไม่พอแนะนำให้ใช้ไฟ+น้ำมันเบนซินนะครับ
            ไม่ไหวมั๊งท่าน น้ำมัน แพงนะช่วงนี้เนี่ย เอาเปลือกมาพร้าวมาสุมดีกว่ามั๊ย

"ขอบคุณ สำหรับทุก คำแนะนำครับ ผมได้ตัดสินใจแล้วว่าจะ ถอยใหม่เลยดีกว่า "

Comment

เอารายละเอียดสเป็กเครื่องมาสิครับ

จะได้ช่วยกันวิเคราะห์

Comment

Working...
              X