Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะขาย ram ที่เซียร์แนะนำร้านหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะขาย ram ที่เซียร์แนะนำร้านหน่อยครับ

คือเพิ่งซื้อมาไม่ถึง3เดือน
    ram - g.skill 1*2 g 1066 pk ซื้อมา 2,050 บาท
    จะขายแล้วซื้อ 4g ครับ...แนะนำร้านที่ร้านไหนดี ที่เซียร์รังสิตอะครับ
    แนะนำด้วยนะครับ....ขอบคุณครับ
    ปล.ขายได้ซักเท่าไหร่ครับบอกประมาณหน่อยก็ดีครับ...ขอบคุณครับ

ผมเคยเอา CPU กับ แรม ไปเดินหาร้านรับซื้อนะ ที่ป้ายมันจะเขียนว่ารับซื้อ/ขาย อารายพวกนี้ พอถามรับซื้อไหมปุ๊บ ตอบปั๊บทันทีไม่รับสักอย่าง เป็นแบบนี้ตั้งหลายร้านไม่รู้ทำไม ลองเดินถามๆดูหลายๆร้านนะครับ ร้านหัวหมอเยอะแยะเหมือนกัน

Comment

ขายในตลาดเว็บง่ายกว่าได้ราีคาดีกว่านะ ไปร้านโดนกดแหลกแน่

Comment

Working...
      X