Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยหน่อยคับ อยากได้ไว้ทำงานVDO AVCHD มีงบประมาณ 15,000 ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยหน่อยคับ อยากได้ไว้ทำงานVDO AVCHD มีงบประมาณ 15,000 ครับ

ต้องการมาใช้งาน convert พวก AVCHD ครับ
    พอดีเพิ่งได้กล้องมา มัน convert file ได้ช้ามากครับ
    ผมไม่ได้ติดตามเรื่อง Cpu นานแล้วก็เลยไม่ทราบว่าช่วงนี้ควรใช้อะไรครับ
    ขออนุญาติรบกวนด้วยครับ

อยากได้ cpu ของ intel
    mainboard จำเป็นต้องเป็น chipset ของ intel ใหมคับ? อยากได้ของ Asus
    แรม 4 gig พอใหมครับ?ของอะไรดีครับ
    Display card ใช้ของค่ายอะไรดีครับ? รุ่นอะไรดีครับ

ไม่เอา Harddisk ไม่เอาจอ ไม่เอา Dvd writer เอาแค่ข้างบน
    จะมีความเป็นไปได้ใหมครับ?สำหรับ 15,000 บาท

ขอบคุณพี่ๆ ทุกคนครับ
    น้องคม
Working...
X