Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง Centrino Duo Mobile Technology ถึงความต่าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง Centrino Duo Mobile Technology ถึงความต่าง

Centrino Duo Mobile Technology ครับกับไม่ Centrino Duo Mobile Technology จะมีความตรงกันตรงไหนครับ ข้อดีข้อเสีย ถ้าไม่centrino แต่มี wireless แบบนี้จะต่างกันมัยครับ
    ....ขอบคุนครับ....

เพื่มเติมนิดครับ core2 นี้ยังไงครับจะลงnbหรอครับแล้วคาดว่านานมัย ราคาจะต่างมากมัย

Comment

Centrino Duo Mobile Technology ครับกับไม่ Centrino Duo Mobile Technology จะมีความตรงกันตรงไหนครับ ข้อดีข้อเสีย ถ้าไม่centrino แต่มี wireless แบบนี้จะต่างกันมัยครับ

**Centrino Mobile Technology การผนวกเอา คอนโทรลเลอร์เน็ตเวิร์กไร้สาย intel pro/wireless เข้าไปครับ
      **ส่วน ที่ไม่มี Centrino Mobile Technology แต่ใช้งาน wireless ได้ เพราะผู้ผลิตเลือกใช้ คอนโทรลเลอร์เน็ตเวิร์กไร้สาย จากผู้ผลิตรายอื่นที่ไม่ใช่ intel ครับ ซึ่งเพื่อลดต้นทุนซะเป็นส่วนใหญ่ แต่ก็ไม่ได้หมายความมันจะทำงานด้อยกว่าครับ ที่ดีกว่าตามความคิดของผมก็คงจะเป็นเรื่องของลงไดร์เวอร์ และ อัพเดทไดร์เวอร์ ที่น่าจะบ่อยกว่า ผู้ผลิตคอนโทรลเลอร์เน็ตเวิร์กไร้สาย รายอื่น

เพื่มเติมนิดครับ core2 นี้ยังไงครับจะลงnbหรอครับแล้วคาดว่านานมัย ราคาจะต่างมากมัย
      **ลงแล้วครับน่าจะครบทุกยี่ห้อแล้ว(แต่จะมาไทยครบหรือยังนี้ไม่แน่ใจครับ) ราคาก็ต่างพอสมควร องค์ประกอบเดียวกัน ก็ประมาณ 3xxx-5xxx ครับ อยู่ที่รุ่นของซีพียูด้วยนะครับ
      Last edited by buildermans; 6 Oct 2006, 00:15:32.

Comment

ขอบคุนมากนะครับ

Comment

Working...
        X