Announcement

Collapse
No announcement yet.

spark 6600GT ปกติ ถ้า เล่นเกมส์ อุณหภูมิเท่าไหร่เหรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• spark 6600GT ปกติ ถ้า เล่นเกมส์ อุณหภูมิเท่าไหร่เหรอครับ

spark 6600GT ปกติ ถ้า เล่นเกมส์ อุณหภูมิเท่าไหร่เหรอครับ

หรือขึ้นอยู่กับเกมส์ ว่า กราฟฟิกเยอะแค่ไหน อุณหภูมิจะสูงตามใช่หรือไม่ครับ

แล้วตัวนี้ ควรใช้ PSU เท่าไหร่ดีครับ เครื่องผมมี HD1 DVD 1 พัดลม หน้า 1 พัดลม หลัง 1
    ควรใช้ PSU เท่ไหร่ดีครับเพราะของเดิมๆ ผมมีแค่ 350 เองมั้ง
Working...
X