Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมจะหาซื้อ PS3 มหาสารคาม หรือจังหวัดไกล้ๆได้ยังไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมจะหาซื้อ PS3 มหาสารคาม หรือจังหวัดไกล้ๆได้ยังไงครับ

ผมจะหาซื้อ PS3 มหาสารคาม หรือจังหวัดไกล้ๆได้ยังไงครับ
    คือว่าตอนนี้ครับ มีเงินพอที่จะซื้อ PS3 แล้ว
    แต่ว่าผมอยู่ จังหวัด มหาสารคาม หาซื้อไม่ได้เลย
    ขอให้เพื่อนๆช่วยแนะนำทีครับ เอาเป็นจังหวัดไกล้เคียงก็ได้ ครับ ที่บริการ ดีๆนะครับ

ขอบคุณครับ

ถ้าอยู่ ตจว. ผมแนะนำให้ซื้อทางเน็ตกัยร้าน nadz ดีกว่าครับ

www.nadzproject.com

บริการดีครับ ผมเคยไปใช้บริการมาแล้ว

เดือนหน้าก็กะว่าจะซื้อ PS3 เหมือนกัน หุหุ

Comment

เสริมไทย

ชั้นล่าง.....

สุด..

Comment

Originally posted by konceptt View Post
        เสริมไทย

ชั้นล่าง.....

สุด..
        เค้าเอามาขายแล้วหรอครับหรือสั่งเอาครับ

ปล.ไม่ได้ไปนานละ

Comment

อยู่เชียงรายก็หาซื้อไม่ได้ครับps3
          ไม่มีใครกล้าเอามาขาย กลัวขายไม่ออก

Comment

Originally posted by l3oatsukeza View Post
            ถ้าอยู่ ตจว. ผมแนะนำให้ซื้อทางเน็ตกัยร้าน nadz ดีกว่าครับ

www.nadzproject.com

บริการดีครับ ผมเคยไปใช้บริการมาแล้ว

เดือนหน้าก็กะว่าจะซื้อ PS3 เหมือนกัน หุหุ
            ร้านนี้เลยครับ เขาดีจริง

Comment

สารคามไม่ไกลครับ เพิ่มตัง 500 เป็นค่ารถมาเปิดหูเปิดตาที่กรุงเทพดีกว่าครับมาซื้อที่ร้านเลย

Comment

Originally posted by จนแต่อยากแรง View Post
                สารคามไม่ไกลครับ เพิ่มตัง 500 เป็นค่ารถมาเปิดหูเปิดตาที่กรุงเทพดีกว่าครับมาซื้อที่ร้านเลย
                ผมเคยไปมาแล้ว 1 ครั้งครับแต่ไป ทัศนศึกษา ที่สยามพาราก้อน เรื่องคอมพิวเตอร์อะ

ยังไม่เคยไปเองซักครั้ง กลัวว่า พอไปถึงกรุงเทพแล้ว จะไปต่อไม่เป็น แล้วก็ค่า รถในกรุงเทพคงแพงอะ แต่ถ้าให้ดีผมอยากนั้งรถไฟฟ้ามากกว่า

ช่วยคิดค่าใช้จ่ายในการเดินทางให้หน่อยนะครับ อาจจะได้ไปจริงๆละมังเนี่ย(อยากลองเครื่อง คิคิ)

Comment

มีร้าน G กับร้าน nadz อยู่ไกล้รถไฟฟ้าไปไม่ยากครับ ลงหมอชิตแล้วก็ขึ้นรถเมล์มา BTS จตุจักรเลย ค่ารถเมล์มาจตุจักรก็ 8-15 บาท ค่าbts ก็ 30-40 บาท ไปกลับ 100 น่าจะได้ ประหยัดกว่า taxi เยอะ

Comment

พาคนรู้จักไปเดินดูที่กทมดีกว่าสนุกกว่าเดินดูจนกิเลสเกิดเลยละดีไม่ดีอาจจะมีอย่างอื่นแถมมาด้วยเช่นแผ่นเกมส์ดีกว่ามาซื้อที่บ้านเราเยอะถือว่าไปเที่ยวด้วย

Comment

Working...
                    X