Announcement

Collapse
No announcement yet.

Corsair Value กะ Kingston Value อันไหนดีกว่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Corsair Value กะ Kingston Value อันไหนดีกว่า

อยากจะทราบครับว่าแรม 2 ยี่ห้อนี้ตัวไหนจะดีกว่ากันในรุ่นประหยัดอ่ะครับ

ถ้าเป็นแรมตัวเดียว น่าจะพอๆ กัน Kington ถูกว่านิดหน่อย แต่ อย่าลืมว่า Corsair Value ยังมีรุ่น Twin อีก รุ่น Twin ออกแบบมาสำหรับ D/C คิดว่าน่าจะดีกว่าแน่นอนครับ

Comment

Originally posted by champ_lfc View Post
      Corsair Value กะ Kingston Value อันไหนดีกว่า
      อยากจะทราบครับว่าแรม 2 ยี่ห้อนี้ตัวไหนจะดีกว่ากันในรุ่นประหยัดอ่ะครับ
      ถ้าเป็นผม 2 ตัวนี้ผมเลือกซื้อ Corsair Value ครับ
      ดีเท่ากันทั้ง 2 ตัว (การใช้งาน)
      แต่ Corsair ดีกว่าอย่างหนึ่งเรื่อง ..... ครับ ดีๆๆ

Comment

Corsair Value ไหม้เคลมได้ (แต่ระวังมันจะลามไปโดน บอร์ดนะเพราะงั้นจบเห่..)

Comment

Corsair Value ซื้อมาแต่โดนของปลอมครับ แต่น่าจะมีปลอมเยอะพอๆกันนะ
          ผมชอบทั้ง2ยี่ห้อเลย ที่เอาCorsair Value เพราะไหม้เครมได้ แค่นั้นเอง(เผื่อไฟไหม้บ้าน)

Comment

Corsair Value ครับ ถ้าใหม้ เม็ดแรมหลุดจากแผง เป็นยี่ห้อเดียวที่เครมผ่านโลด...

Comment

Corsair ด้วยคนครับ แต่ถ้าจะซื้อต้องรีบๆเข้านะครับ เพราะตอนนี้ราคาแรมพุ่งขึ้นมา 1 ระลอกแล้ว

Kingston 1/667 จาก 1250 เป็น 1510
              Corsair 1/667 จาก 1390 เป็น 16xx

ข้อมูลเพิ่มเติม พันทิพย์พลาซ่า เลยคร้าบท่าน

Comment

คิดซะว่าเพิ่มเงินซื้อประกันอีก 100 กว่าบาท

Comment

Corsair Value อีกคน ใช้อยู่

Comment

Cosair คับ

Comment

อิอิ..

Comment

เอาไป oc ก้อเอาประกันไหม้ไปดีก่านะ

Comment

คอแซ ไปอีกเสียงเลยท่าน

Comment

Corsair ดีกว่า อย่างน้อยมันก็ยังมีเรือใบให้ขี่

Comment

มีผมคนเดียวนี่แหละมั้งในกระทู้นี้ที่ใช้ kingston อยู่คนเดียว

Comment

Working...
                              X