Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำการ์ดจอทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำการ์ดจอทีครับ

ช่วยแนะนำการ์ดจอทีครับ เอาไว้เล่นเกมcabal ได้แบบไม่สะดุดอ่ะครับ
    โดนร้านหลอกให้ซื้อมาไม่ได้เรื่องเลยห่วยสุดๆเสียไปตั้ง1800 เล่นแทบไม่ได้เลย ต้องปรับต่ำสุด
    ช่วยแนะนำด้วยนะครับราคาไม่เกิน 2000 ก็ดีนะครับ งบน้อยอ่า

เครื่องผม
    เมนต์บอร์ดรุ่น asrock P4M890
    ซีพียู 1.8GHz
    Ram 1 g
    PCI E นะครับ

ยากคับ 2000 ลองเปลี่ยน cpu ก่อนมั้ยคับ แนะนำ

Comment

2000 มะไหวมั้ง ซัก 3000ก็พอมีอะ

Comment

เน็ตขอแรงๆ + CPU + การ์จอครับผม สัก 7300GT ไม่รู้กี่บาทแล้ว

Comment

Working...
        X