Announcement

Collapse
No announcement yet.

crysis ตรงนี้ผ่านไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• crysis ตรงนี้ผ่านไงครับ

ตรงที่มันเป็นประตูลำแสงอ่ะครับที่มันต้องรอเวลาแล้วมันจะเปิดอ่ะครับ มันผ่านยังไงหรอครับ

รอมันเปิดเรื่อยๆแล้วไปเรื่อยๆครับ

แนะนำพยายามอย่ายิงปืน

เดี๋ยวหมุนติ้วงงทิศกันพอดี

Comment

ใช่ครับ พยายามอยู่เฉย ๆ ชิดซ้ายไว้ รอมันเปิดแล้วไปเรื่อย ๆ

Comment

อ๋อ ฆ่าวุ้นให้หมดก็ออกได้แล้วครับ

Comment

ผมก็ไม่รู้ประตุเปิดได้ไง เพราะไล่ยิงกับหลบ เอเลี่ยน ตลอดเลย
          ล่อซะกระสุนหมด ต้องอยุ่เฉยๆรอมันวิ่งมาหาแล้วก็จับคอต่อยเอาเหอๆ

Comment

Working...
          X