Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าจะเอา CM831 ใส่ ชุดน้ำ swiftech จะได้มั๊ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าจะเอา CM831 ใส่ ชุดน้ำ swiftech จะได้มั๊ยครับ

ถ้าจะเอา CM831 ใส่ ชุดน้ำ swiftech จะได้มั๊ยครับ
    คือจะใส่แบบทุกอย่างเลยอ่ะครับ แล้วก็จะใส่หม้อน้ำ 3 ตอน
    ด้วย มันจะอัดเข้าไปข้างในหมดมั๊ยครับ ใครติดอยู่รบกวน
    ลงรูปให้ชมหน่อยนะครับ ถือว่าเป็น วิทยาทาน นะครับ
    คือผมกำลังคิดๆ อยู่ว่าในเล่นน้ำดีมั๊ย
    อืม...
    อีกคำถาม
    ตอนนี้ ผมอัด P35 ได้เต็มที่ๆ FSB 525 1:1 ถ้าเล่นน้ำมันจะไปได้อีกเยอะมั๊ยครับ
    อยากทราบ

เคยใส่แต่ 745 ใน TT EUREKA ก็ไม่ค่อยแนนเท่าไหร่อ่ะ
    แล้ว cm831 มันมีตะแกรงพัดลมข้าง 4 ตัว (ใช่ป่าวหว่า) แล้วมันจะไม่แนนหรอคับท่าน

Comment

ติดน๊อต ยึดหลัง เคส น่าจะเย็นกว่าขอรับ ไม่รก เท่าในเคส ระบายดีกว่าในเคส ... ถ้าจะใส่จริงๆ ก็ได้ เสี่ยโน๊ต ยังยัด 3 และ 2 ตอน ลงไปใน cm ตัวเก่าได้เลย

Comment

ถ้าจะเอาแบบไม่ต้อง mod แนะนำ Silverstone TJ-07 คับ ด้านบนยัดหม้อน้ำ 2 ตอนได้ ด้านล่างยัด 3 ตอนโล้ด แหลมเยย

http://www.xtremesystems.org/forums/...ighlight=tj-07

นี่หม้อน้ำ 2 และ 3 ตอนที่ใหญ่สุดในท้องตลาดยังยัดได้เลยคับ ไม่ต้องมา mod ให้เสียอารมณ์ แถมเก็บสายไฟ้ได้เนียนสุดๆด้วย
        Attached Files
        Last edited by shikuva; 29 Oct 2007, 20:02:36.

Comment

เก็บสายได้เนียนมากครับ

Comment

Working...
          X