Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเซียนหน่อยครับ เรื่องไดว์เวอร์กาดจอ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเซียนหน่อยครับ เรื่องไดว์เวอร์กาดจอ

ตอนแรกผมลงวินโดว์ Xp sp2 ธรรมดา diverกาดจอเป็น radeon 9200 pro family

แต่พอมาลงวินโดว์ xp Dark lite ไดว์เวอร์กาดจอกลับกลายเป็น radeon 9250 ธรรมดาไปซะงั้น

AGP
    dac type 400 Mhz
    ram 256

งง แป๊กเลยครับ อยากทราบวิธีแชครุ่น กาด จอ แบบแน่นอนๆมีมั้ยครับ ><"

ขอบคุณ

ถ้าเป็นAGPตัวแยก ก้อดูที่ตัวการ์ดVGAคับ มันมีบอกอยู่แน่นอน ถ้าเป็นออนบร์อดรอท่านข้างล่างมาตอบดีกว่าคับ

Comment

คือว่าไม่ได้ ออนบอร์ด อ่า

ลองแกะกาดจอออกมาหาแล้ว หาไม่เจอหง่ะ

ขอบคุณครับ

Comment

ลองใช้โปรแกรม GPUZ ดูสิครับ
        คิดว่าน่าจะช่วยได้นะครับ

Comment

everest

Comment

Working...
          X