Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลง windows 10_pro_10159 กันยังครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลง windows 10_pro_10159 กันยังครับ

ลง windows 10_pro_10159 กันยังครับ

แล้วลงทะเบียนเลขอะไรนี่ ได้แต่งวินโดวได้ มีตัว แฮ็กยังน้อ

"10159 pro key" หาใน google ก็เจอแล้วครับ

Comment

ตอนนี้ไป 10162 แล้วครับ

ลงแบบอัพเดทก็ได้ ไม่จำเป็นต้องลงใหม่ทั้งหมด

ป.ล. ช่วงนี้ใกล้ออกตัวเต็มแล้ว ออก build ใหม่ถี่มากๆ

Comment

อัพเดทเร็วมาก
        Last edited by mininova; 4 Jul 2015, 08:19:06.

Comment

สอบถามหน่อยครับ
          ของผมยังเป็น 10130 อยู่เลย ทำไมมันไม่มีอัพเดทมาให้อ่ะครับ

Comment

Originally posted by llloslll View Post
            สอบถามหน่อยครับ
            ของผมยังเป็น 10130 อยู่เลย ทำไมมันไม่มีอัพเดทมาให้อ่ะครับ
            โหลดมาลงเองเลยครับ

แบบ .esd จะหลุดมาก่อน ผมก็โหลดแบบ .esd นี่แหละ แล้วใช้ esd decrypter แปลงเป็น iso อีกที

หรือรออีกซักพัก ก็จะมีคนปล่อยแบบ ISO อีกที ซึ่งตอนนี้ก็มีแล้ว ลอง search ด้วยคำนี้ดูครับ "Windows 10 build 10162 ISO images"

Comment

Originally posted by osxp View Post
              โหลดมาลงเองเลยครับ

แบบ .esd จะหลุดมาก่อน ผมก็โหลดแบบ .esd นี่แหละ แล้วใช้ esd decrypter แปลงเป็น iso อีกที

หรือรออีกซักพัก ก็จะมีคนปล่อยแบบ ISO อีกที ซึ่งตอนนี้ก็มีแล้ว ลอง search ด้วยคำนี้ดูครับ "Windows 10 build 10162 ISO images"
              ขอบคุณครับ เดี๋ยวผมจะลองหาดู

Comment

http://windows.microsoft.com/en-us/windows/preview-iso

Comment

Working...
                X