Announcement

Collapse
No announcement yet.

Graw กินเสป็คมากไหมคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Graw กินเสป็คมากไหมคับ

เวลาผมเล่นผมว่ามันมีกระตุกอ่า เสปคตามลายเซ็นต์
    แล้วเกมนี้มันเก็บปืนยังไงคับ

แรมต้อง QuadChannel 16GB DDR 8 ขึ้นไป
    cpu ต้อง 32Core 128Ghz ขึ้นไปถึงจะลื่นครับ

Comment

สเปกคุณภาคแรกลื่นหัวแตกครับ แต่ภาค2อาจมีกระตุกไม่รู้ทำไมเหมือนกัน
      เกมนี้เก็บปืนไม่ได้ครับเก็บได้แต่ลูก
      ถ้าด่านลุยคนเดียวก็บอกลาปืนสไนเปอร์ไปเลยเดี๋ยวลูกหมดก่อนจบด่าน

Comment

Originally posted by i.am_xc View Post
        แรมต้อง QuadChannel 16GB DDR 8 ขึ้นไป
        cpu ต้อง 32Core 128Ghz ขึ้นไปถึงจะลื่นครับ
        สงสัยชาตินี้ผมจะไม่ได้แตะ

Comment

Originally posted by ChEetOdZ View Post
          สงสัยชาตินี้ผมจะไม่ได้แตะ ด้วยคน

Comment

Originally posted by ChEetOdZ View Post
            Originally posted by jajaboss View Post
            สงสัยชาตินี้ผมจะไม่ได้แตะ ด้วยคน
            คิดว่าคงไม่ได้แตะเหมือนกัน

Comment

Originally posted by Poomsan View Post
              คิดว่าคงไม่ได้แตะเหมือนกัน
              เสปกนี้สิ้นปีก็มาแล้วนะ แง่มๆ

Comment

ชาติหน้าค่อยเล่นละกันเรา

Comment

อืม อย่างว่า ผมเล่นได้นะ แต่ประสูงหมดไม่ได้

Comment

ขอบคุณทุกคำตอบคับ
                    ดูเกมมันจืดๆไงไม่รู้อ่า

Comment

เกมส์นี้เสป็คท่านเล่นได้อยู่แล้วครับ แต่ผมไม่ชอบเกมส์อยู่อย่างเดียวเลยคือมันยากจริงๆแล้วเซฟเองไม่ได้ด้วย กว่าจะผ่านได้แต่ละด่าน

Comment

เค้าว่ากิน แต่เราว่าดูไม่ค่อยกินมากนะ ค่อนข้างปกติ เปิดสุดแล้ว เฉลี่ย Fps อยู่ที่ 40 กว่าๆตลอด โหดน้อยกว่า lost อีก แต่ Lost ลื่นกว่า

Comment

ubisoftมันหักหลังชาวPC ของxboxล่ะภาพแจ่มเกมแจ่มpcล่ะกระจอกไม่เปลี่ยนแปลง

Comment

Originally posted by นายบุ๊ง View Post
                            ขอบคุณทุกคำตอบคับ
                            ดูเกมมันจืดๆไงไม่รู้อ่า
                            ไม่จืดหรอกครับ เล่น ๆ ไปเดี๋ยวก็รู้ครับ บางด่านเล่นทั้งวันยังไม่ผ่านไปไหนเลย...แต่กว่าจะเล่นผ่านหมด สุดท้ายพระเอกที่เราหวงแหน ดันตายซะก่อน

Comment

เกมส์นี้เสป็คท่านเล่นได้อยู่แล้วครับ แต่ผมไม่ชอบเกมส์อยู่อย่างเดียวเลยคือมันยากจริงๆแล้วเซฟเองไม่ได้ด้วย กว่าจะผ่านได้แต่ละด่าน
                              ใช่คับยากมากกกกกกก
                              แล้วเซฟเองไม่ได้อีก เหอๆ

Comment

Working...
                              X