Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื้อ ASUS Blitz extreme DDR3 จะเว่อร์ไปไหมตอนนี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซื้อ ASUS Blitz extreme DDR3 จะเว่อร์ไปไหมตอนนี้

คือแบบว่าอยากซื้อเพื่อรองรับ Ram DDR3 อ่ะครับ ยังเร็วไปไหมกับ DDR3 ตอนนี้ราคาแรมยังสูงอยู่ กว่า DDR3 จะถูกลง กลัวว่า ASUS Blitz extreme DDR3 จะราคาลงต่ำกว่า 10000 ในปลายปีนี้อ่ะดิครับ

มีตังเล่นไปเลยครับ ฃื้อก่อนได้ใช้ก่อน

Comment

ถ้ามีงบก็เอาเลยคับท่าน แต่ถ้ารอให้ถูกลงก็ดีนะคับ

Comment

เล่น ddr3 กันเลยเหรอ ระยะนี้เห็นแค่ราคาก็หนาวแล้วแฮะ....

Comment

รออีกซักพักก็ดีน่ะคับ เด๋วคงตามกันออกมาอีกเยอะ

Comment

เดี๋ยวก็ถูกครับรอไปก่อน อิอิ

Comment

Working...
            X