Announcement

Collapse
No announcement yet.

CPU ใน eBay มีใครเคยซื้อมาใช้บ้าง????

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• CPU ใน eBay มีใครเคยซื้อมาใช้บ้าง????

ใน OCZ มีใครเคยซื้ออุปกรณ์ คอมฯ ใน เว็ป eBay แล้วบ้างครับ อยากรู้ว่าไว้ใจได้มากน้อยแค่ไหน เพราะผมไปเห็น CPU Core 2 Extreme QX 6700 ขายในราคา ตั้งแต่ 4,000 บาท จนไปถึง 2 หมื่นบาทเลย เพราะถ้าราคาแค่นี้ ลองเสี่ยงซื้อมาใช้ ประกันก็ไม่สนแล้วครับ เพราะว่าตั้งแต่เล่นคอมฯมาไม่ค่อยได้เห็น CPU เสียซักตัวเลย

ผมไม่กล้าซื้ออ่ะครับ จขกท.ลองเป็นหนูลองยาก่อนดีมั้ยครับ เหอๆๆ

Comment

มันจะมี Shipping ส่งมาไทยไหม

Comment

รู้สึกว่าค่าขนส่งจะแพงนะครับ

Comment

ทำอะไรๆมันก็เสี่ยงทั้งนั้นแหละครับ เสี่ยงน้อยเสี่ยงมากอีกเรื่องนึง

Comment

Working...
          X