Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีงบ 1500 บวกลบนิดหน่อย อยากสอบถามครับ Mainboard

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีงบ 1500 บวกลบนิดหน่อย อยากสอบถามครับ Mainboard

พอดีตัวเก่าผมใช้ ga31m-ds2l มีปัญหานิดหน่อย อยากเปลี่ยนใหม่ CPU ผม E5200 ผมอยากเอาทีมันocได้อ่ะครับ ไม่ทราบจิงๆว่าต้องดูที่ไหน กะลากไปสัก 3.75 ครับ ตอนนี้มีตัวไหนพอเทียบเท่าได้บ้างครับ งบไม่เกิน 1500 + - ได้ ผมขอราคา advice นะครับ ผู้รู้รบกวนแนะนำที อยากเอาบอรด์ขว้างแล้ว

ขอบคุณมากมายนะครับ

ไม่มีท่านไหนพอทราบเลยเหรอครับ

Comment

ปูเสื่อรอจ้า

Comment

Working...
      X