Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย NOKIA 8 อดีตเรือธง สภาพ 95%+ เหมือนใหม่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ขาย NOKIA 8 อดีตเรือธง สภาพ 95%+ เหมือนใหม่

อุปกรณ์ :สมาร์ทโฟน Nokia 8, adapter, earphone (แกะลองครั้งเดียว และไม่ได้ใช้อีกเลย), cable charge สภาพใหม่ๆ
    Size 5.3 inches
    Protection Corning Gorilla Glass 5
    Chipset Qualcomm MSM8998 Snapdragon 835 (10 nm)
    GP Adreno 540
    RAM: 4GB.
    หน่วยความจำภายใน: 64GB รองรับ การ์ดสูงสุด 256GB.

สภาพ : เหมือนใหม่ ไร้ร่องรอย ใส่เคส ติดฟิล์มไว้ตลอด ไม่เคยทำตก โทรเข้าโทรออก ถ่ายรูปกล้องหน้าหลัง ปกติ 100% จอไม่เบริน ทัชสกรีนปกติ
    การใช้งาน : ส่วนตัวผมเน้นถ่ายรูปเป็นส่วนใหญ่ ซึ่ง Nokia 8 ถ่ายมาได้คมชัดน่ะครับ แต่ภาพออกแนวมืดๆ นิดนึง
    สามารถลง GCAM เพื่อใช้โหมดถ่ายกลางคืน (์Night mode) ซึ่งภาพออกมาแจ่มมาก แม้ในที่แสงมืดสนิด แต่ต้องมือนิ่งมากหน่อย เพราะใช้เวลา process สัก 3 วิ
    ด้านการเล่นเกม ลองเล่น ROV โหมดเฟรมเรตสูง วิ่ง FPS 59-61 ตลอด ไม่มีดรอป, PUBG เนียนๆ ลื่นๆ สรุปได้ว่าเครื่องนี้เหมาะนำไปเล่นเกม และใช้งานทั่วไปมากครับ
    เพราะเป็น Rom pure android ไหลลื่นสุด+แบตเตอรี่อึดมาก อยู่ได้ทั้งวัน
    เหตุผลในการขาย : หาเงินไปซื้ออะไหล่รถ big bike และพึ่งไปซื้อ xiaomi mi8 มา
    ประกัน : น่าจะหมดแล้ว ผู้ซื้อลองเช็คเครื่องให้เรียบร้อย ก่อนตกลงซื้อขาย แต่รับรองว่าเครื่องไร้ปัญหาแน่นอนครับ
    ##หมายเหตุ : ผมขายของใน Overclockzone มาเกือบ 10 ปี ไม่มีคำว่าโกงแน่นอนครับ จริงใจ 100%##
    ราคา : 4,600 บาทถ้วน (รับกับมือ) Ems+50 บาท #สนใจคุยกันได้###
    ติดต่อ : ธนาวุฒิ 083-912-3827 line id: winningx (สอบถามข้อมูลทักไลน์มาตอบไวกว่าโทร)
    สะดวกแถวเดอะมอลล์บางกะปิ, แฟชั่นไอส์แลนด์,โลตัสนวมินทร์, บิ๊กซีลาดปลาเค้า, บิ๊กซีตรงข้ามตลาดปัฐวิกร, โลตัสบางกะปิ, เซ็นทรัลอีสวิ่ลเลียบด่วนเอกมัย-รามอินทรา, คริสตัลลาดพร้าว

มาชมรูปประกอบกันเลยครับ

Last edited by changnoi; 14 Nov 2019, 20:46:22.

ดันไปทีครับ
    สนใจสอบถามได้

Comment

ดันไปทีครับ
      สนใจสอบถามได้ครับ
      อยากได้มาก ลดได้ครับ

Comment

แวบมาดันครับ

Comment

ดันครับ
          ปรับราคา
          ความแรงเหนือกว่ารุ่น 8.1 แน่นอนครับ

Comment

Comment

แวบมาดัน

Comment

ดันประจำวัน

Comment

4000ไหวไหมครับ

Comment

Originally posted by Thung512 View Post
                    4000ไหวไหมครับ
                    ไม่ไหวครับ โทษที

Comment

ครับ

Comment

แวะมาดันครับ

Comment

ดันประจำวันครับ

Comment

ดันครับ ปรับราคาแล้วนะครับ สนใจคุยกันก่อนได้ครับ
                            สภาพแบบนี้ หาไม่ง่ายนะครับ

Comment

ช่วยดันครับ

Comment

Working...
                              X