Announcement

Collapse
No announcement yet.

msn ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• msn ครับ

จะทำยังไงให้ msn เล่นได้ทีนึง 2 เมลครับ โปรแกรม msnloader ก็ใช้ไม่ได้
    ใครมีวิธีก็ช่วยบอกหน่อยนะครับ

ท่านลอง Version ที่มี Patch มาด้วยเป็นคู่อะครับ ... ตัว Patch เนี่ยมันแก้อะไรต่อมิอะไรได้หมดเลย และทำให้เป็น Polygamy คือ คนหลายใจ (มันแปลแบบนี้จริงๆ) สามารถเปิด MSN ได้หลายตัว เล่นได้หลาย Username ในเวลาเดียวกัน

1. Download Windows Live Messenger 8.5

2. Download Patch

เวลา Install Patch ต้องปิด MSN ก่อนนะครับ

sigpic

Comment

Originally posted by mercadix View Post
      ท่านลอง Version ที่มี Patch มาด้วยเป็นคู่อะครับ ... ตัว Patch เนี่ยมันแก้อะไรต่อมิอะไรได้หมดเลย และทำให้เป็น Polygamy คือ คนหลายใจ (มันแปลแบบนี้จริงๆ) สามารถเปิด MSN ได้หลายตัว เล่นได้หลาย Username ในเวลาเดียวกัน

1. Download Windows Live Messenger 8.5

2. Download Patch

เวลา Install Patch ต้องปิด MSN ก่อนนะครับ
      ขอบคุณครับ ท่าน

Comment

ลืมบอกไปครับ Password คือ New[ALP]

ตอนแตก Zip มันจะถาม

sigpic

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

ลง msgplus ก้อเล่น 2หรือ3 หรือ4 ตัวได้เหมือนกันคับผม
            http://www.msgpluslive.net/

Comment

ถ้ามี plus อยุ่ แล้ว ติ๊ก ตรงนี้ ก็ ออนได้หลายเมลแล้วครับ
              Last edited by kingza99; 7 Sep 2008, 17:56:57.

Comment

ตามท่าน kingza99 เลยครับ

Comment

ตามอิมฯแกต้องมีอะไรลึกลับมาเล่นอีกแน่เลย ถึงได้จะออน2เอ็มง่ะ หุหุ

Comment

Originally posted by dears View Post
                    ตามอิมฯแกต้องมีอะไรลึกลับมาเล่นอีกแน่เลย ถึงได้จะออน2เอ็มง่ะ หุหุ
                    ไม่มีอะไรลึกลับครับ

Comment

Originally posted by unix View Post
                      ตามท่าน kingza99 เลยครับ
                      ตามนั้นแหละคับ ไม่เห็นต้องลงไรเพิ่ม ผมลบโคดสะนาแค่นั้นเอง ที่เหลือเดิมๆ

Comment

Working...
                      X