Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามหน่อยครับ เกี่ยวกับ Bit Torrent

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามหน่อยครับ เกี่ยวกับ Bit Torrent

ผมไม่ค่อยมีเวลาการไป jump เอาข้อมูลออกมานะครับ ก็เลยคิดที่จะซื้อ เครื่องมือสำหรับช่วยโหลดบิตทอร์เร้น มาแต่ไม่รู้จะใช้รุ่นไหนดีครับ
    ช่วยแนะนำให้หน่อย

ลองหาในGOOGLE แล้วได้มา 3 รุ่นนะครับ

PCI MZK-NAS01SG
    PCI MZK-NAS02SG
    AgeStar NCB3AST

ใชรุ่นไหนดีครับ หรือ ยี่ห่ออื่นแนะนำหรือเปล่าครับ

ตาม งบ เลย ท่าน

ปล. ลองหาอ่านตาม web ก่อนนะครับว่า support file format ไหน บ้าง โหลดพร้อมกันได้กี่ งาน

รอคิวกี่ งาน upload ได้กี่งาน ใช้ อล้วมีปัญหากับ web bit ของท่านหรือไม่

ต้องสำรวจนิดนึงครับ

ยินดีช่วยเหลือ อุ้ม 085 110 1118 รับวางระบบ

Comment

ถ้าอยากใช้ ขอสนับสนุนตัวที่ 2
      เพราะโหลดเยอะโหลดนาน นิยมโหลดก็ตัวนี่ครับ MZK-NAS02SG
      เห็นว่ารองรับ ฮาร์ดดิสถึง 2 ตัว ๆ ละ 1000 G นะครับ

ผมพึงจะมีและลองใช้ ดีครับ....

Comment

Working...
      X