Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดู Void ของ HH หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดู Void ของ HH หน่อยครับ

คือผมจะเอาการ์ดจอของญาติไปเครมครับ แต่ผมไม่ทราบว่า Void ของ HH เนี่ยเค้าติ๊กวันที่ซื้อ หรือวันที่หมดประกัน อันนี้ผมไม่แน่ใจครับ
    ท่านใดดูเป็นช่วยบอกหน่อยครับ ขอบคุณครับ

ผมว่าที่ติ๊กอ่ะของท่านในวันหมดรึเปล่าครับ
    แล้วเลข04ก็น่าจะกำกับปีที่ซื้อรึเปล่าอ่ะครับ

แต่ว่าปกติเดี๋ยวนี้เค้าจะติ๊กเดือนปีที่เริ่มนะ

Comment

ผมก็สงสัยเหมือนกันครับว่าน่าจะหมดประกันไปแล้ว

Comment

ผมว่านาจะเป็นปีที่เริ่มน่ะครับ เลข04น่ะน่าจะเป็นวันที่ไม่ใช่เหรอครับ
        ดูตามนี้เลยครับ
        http://diy.alinkcorp.com/service_support/policy.asp
        Last edited by Okami; 24 Mar 2009, 10:04:55.

Comment

ส่วนใหญ่เค้าไม่เขียนวันที่กันไม่ใช่หรอครับ

Comment

ถ้าดูตาม link ของท่านOkami ก็ยังไม่หมดประกัน - - หืมม งั้นผมไปที่พันทิพย์เลยดีกว่าครับ ^^

แล้วถ้าตัวสินค้าน๊อตหายไปตัวนึงนี้เค้ายังประกันอยู่รึเปล่าครับ

ขอบคุณทุกท่านมากครับ

Comment

สินค้าซ้อวันที่4 เดือน8 ปี2007 มีประกัน 3 ปีจร้า

Comment

Working...
              X