Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง AGP ไม่เกิน 2000 บาท

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง AGP ไม่เกิน 2000 บาท

ผมขอถามเกี่ยวกับการ์จอหน่อยครับ สมัยนี้การ์ดจอแบบ AGP ที่ยังผลิตออกมาขายอยู่ความเร็วประมาน 512 ขึ้นไป
    มียี่หอไหนรุ่นอะไรบ้างครับ อันนี้ผมไม่รู้จริงๆ น้องข้างบ้านเขามาถามฝากเซียนๆ การ์จอช่วยบอกผมหน่อยครับ จาได้ออกไปซื้อให้น้องมันเสียที

*******ปล.น้องผมมันใช้ WinWell SW-865GM-L Mainboard Socket 478 with Intel 865GV Support FSB 533/400 Mhz อะครับ มีตัวไหนที่ใช้ได้ดีรบกวนช่วยนะนำด้วยนะครับ

...........................
    ขออนุญาติดันจนกว่าจะมีคนตอบนะครับ
    รออดูอยู่ครับ

Comment

อุๆหายากมากเลย ลองดูมือสองละกัน

Comment

หา 1650 มือ 2 เอาน่าจะได้

Comment

มีนะครับ HIS X1650 512MB DDR2 1980บ. เห็นอยู่ร้านที่พันทิพย์ชั้นบนสุด

แต่ไม่รู้ของเหลือมั้ยนะครับ-.-

Comment

ถ้า AGP คงไม่พ้น X1650 PRO

Comment

Originally posted by pheonix59 View Post
              ถ้า AGP คงไม่พ้น X1650 PRO
              คนทางซ้ายน่ารักดีครับ ชื่อไรเหรอ ?

ยังมีขายอยู่ครับ ผมอยู่ขอนแก่น ที่ตึกคอม มีเพียบเลย...ยิ่งพวกมือ 2 ดีๆ ก็เยอะๆ...
              Attached Files

Comment

ที่เซียร์รังสิต น่าจะมี แต่ไม่ทราบราคา และ 512 รึเปล่าก็มะรู้
                Link รูปมัน

Comment

FX5500 มีคนแนะนำมาครับ

Comment

รำบากหน่อยลองหามือ 2
                    ดู

Comment

GF 7300GT แรงทะลุฝาข้าง

Comment

Originally posted by Dizz View Post
                        ความเร็วประมาน 512 ขึ้นไป
                        แรมการ์ดจอไม่ได้ทำให้แรงนะครับ อิอิ

มะเชื่อ
                        ลองเอา 9500gt แรม 1g
                        มาวัดกะ 8800gt แรม 256m ดิ

Comment

Working...
                        X