Announcement

Collapse
No announcement yet.

พี่ๆคับเกมแข่งรถมันส์นอกจากNFSแล้วมีเกมไรอีกมั้งคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พี่ๆคับเกมแข่งรถมันส์นอกจากNFSแล้วมีเกมไรอีกมั้งคับ

พี่ๆคับเกมแข่งรถมันส์นอกจากNFSแล้วมีเกมไรอีกมั้งคับ
    ผมผชอบแนวGT4อ่าคับ
    แต่ผมมีแต่คอมใช้โปรแกรมอีมูก็ไม่เป็นใครมีเกมไรแนะนำมั่งคับ

Race Driver: GRID ครับ ตอนนี้ออก Demo มาแล้ว

Comment

ขอบคุณคับ
      แล้วตัวเต็มออกยังคับ

Comment

รอให้ Speed Racer ทำเป็นเกมก่อนนั่นแหละ
        คงจะกินสเปกโคตร

Comment

แล้วมีเกมไรตัวเต็มมั้งอ่า

Comment

DiRT ครับแต่ออฟโรดหน่อยนะ

Comment

toca 3ครับ ภาพอาจจะไม่สวยมาก แต่ผมว่าใช้ได้เลย ่ถ้าเล่นแบบhardด้วยล่ะก็ บี้กันสุดๆ
              code master ทำเกมส์รถแข่งไม่มีผิดหวังจริงๆ

Comment

Working...
              X