Announcement

Collapse
No announcement yet.

Q9550 ช่วยดูทีครับ ทามไม่มานขึ้นแค่ 2.0 ด่วนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Q9550 ช่วยดูทีครับ ทามไม่มานขึ้นแค่ 2.0 ด่วนครับ

ทามไมมันเป็นอย่างงี้อะครับ ช่งยดูที่และมีวิธีแก้ไหมครับ

ถ้าไม่มีหรือเป็นที่มานเสียจาได้เอาไปเครม

ขอบคุนครับ
    Attached Files
    Last edited by platoo212; 23 Sep 2008, 19:27:37.

คำตอบอยู่บนหัวกระทู้หมวด ละ

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=259516

.

Comment

ช่วยอธิบายให้ละเอียดหน่อยครับ
      ผมไม่เก่งคอม
      รบกวนด้วยครับ

Comment

เป็นโหมดประหยัดพลังงานครับ เวลาไม่ได้ใช้งาน cpu หนักๆมันจะลดตัวคูณลงมา

Comment

มันเป็นระบบ ประ หยัดพลัง งานครับ ท่าน .. ถ้าcpu ต้องการพลัง ในการประมวลผลเยอะขึ้น มานจะ ปรับให้เอง ครับ ไม่ต้องสนใจมาน ครับ ถ้า ต้องการให้วิ่งเต็มตลอด แม้ เวลา ดู หนัง ฟังเพลง ก็ ไปปิด C1E ใน ไบออส ครับ

Comment

ขอบคุนครับ

Comment

Working...
            X